| Tên | Máy rung thẳng |
|---|---|
| Vật tư | Nhôm |
| Lực lượng | 12 ~ 2740N |
| Kích thước cổng | 1/8 "1/4" |
| Tính thường xuyên | 10 ~ 60 lần / phút |
| Vật tư | Hợp kim nhôm ép đùn |
|---|---|
| Tần suất | 43-146 xe / phút ở 6 vạch |
| Tên | Ball Vibrator |
| Kích thước cổng | 1/8 ", 1/4", 3/8 ' |
| Max. Tối đa Temp. Nhân viên bán thời gian. | 200 ° C |
| Tên | Piston rung |
|---|---|
| Vật tư | Nhôm + đồng |
| Rung động | điều chỉnh |
| Kích thước cổng | 1/8 "1/4" 3/8 " |
| Tính thường xuyên | 10 ~ 60 lần / phút |
| Tên | Piston rung |
|---|---|
| Trọng lượng | 0,9 ~ 4,5kg |
| Màu sắc | màu đen |
| Kích thước cổng | 1/4 " |
| Tính thường xuyên | 10 ~ 60 lần / phút |
| Tên | Piston rung |
|---|---|
| Vật tư | Nhôm + đồng |
| Chiều dài | 81 ~ 109mm |
| Kích thước cổng | 1/8 "1/4" |
| Tính thường xuyên | 10 ~ 60 lần / phút |