| Tên | van chân khí nén |
|---|---|
| phương tiện làm việc | không khí 40 micron |
| Nguyên liệu | nhôm |
| Phạm vi áp | 0 ~ 0,8Mpa |
| Phạm vi nhiệt độ | 0~60℃ |
| tài liệu | Van chân |
|---|---|
| Môi trường làm việc | Không khí 40 micron |
| Phạm vi áp | 0 ~ 0.8Mpa |
| Phạm vi nhiệt độ | 0 ~ 60 ℃ |
| Kích thước cổng | G1 / 4 " |
| Tên | van điều khiển chân khí nén |
|---|---|
| phương tiện làm việc | không khí 40 micron |
| Phạm vi áp | 0 ~ 0,8Mpa |
| Phạm vi nhiệt độ | 0~60℃ |
| Kích thước cổng | G1/4" |
| Tên | van trượt |
|---|---|
| phương tiện làm việc | lọc không khí |
| Phạm vi áp | 0~1.0Mpa |
| Phạm vi nhiệt độ | 5~60℃ |
| Kích thước cổng | G1/8"~G3/4" |
| tài liệu | Nhôm + nhựa |
|---|---|
| Môi trường làm việc | Không khí 40 micron |
| Phạm vi áp | 0 ~ 0.8Mpa |
| Phạm vi nhiệt độ | 0 ~ 60 ℃ |
| Kích thước cổng | G1 / 4 " |
| Tên | Tay Swithcing Valve |
|---|---|
| Môi trường làm việc | Không khí |
| Phạm vi áp | 0 ~ 0.8Mpa |
| Phạm vi nhiệt độ | 0 ~ 60 ℃ |
| Kích thước cổng | G1 / 4 "~ G1 / 2" |
| Tên | van điều khiển hướng bằng tay |
|---|---|
| Môi trường làm việc | Không khí |
| Phạm vi áp | 0 ~ 0.8Mpa |
| Phạm vi nhiệt độ | 0 ~ 60 ℃ |
| Màu sắc | White |