| Số lượng cổng | 3 cổng |
|---|---|
| Lỗi trễ | 1% |
| Số vị trí | 2 vị trí |
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Cổng | G1/8 - G1/4 |
| Kiểu diễn xuất | Độc thân / Double |
|---|---|
| Phạm vi đo áp suất | 10 Mbar...250 Bar |
| Lỗi trễ | 1% |
| Giao diện nguồn không khí | G1/4 |
| Chủ đề giao diện | G1/8 "G1/4" |
| Chủ đề giao diện | G1/8 "G1/4" |
|---|---|
| Số vị trí | 2 vị trí |
| Lỗi trễ | 1% |
| Số lượng cổng | 3 cổng |
| Loại chủ đề | g |
| Phương tiện áp dụng | LPG, CNG |
|---|---|
| Số lượng cổng | 3 cổng |
| Lỗi trễ | 1% |
| Phạm vi đo áp suất | 10 Mbar...250 Bar |
| Outout oressure | 0,02-0.1MPa (0,04-0,02MPa) |
| Nguyên liệu | nhôm |
|---|---|
| Tên | van điện từ màng |
| Áp lực công việc | 0,3 ~ 0,8MPa |
| Độ ẩm tương đối | ≤85% |
| Phạm vi nhiệt độ | -5~55℃ |
| Nguyên liệu | nhôm |
|---|---|
| Tên | Van điện từ khí nén |
| Áp lực công việc | 0,3 ~ 0,8MPa |
| Độ ẩm tương đối | ≤85% |
| Phạm vi nhiệt độ | -5~55℃ |
| Số lượng cổng | 3 cổng |
|---|---|
| Đầu nối | Thiết bị đầu cuối & Grommet |
| Số vị trí | 2 vị trí |
| Giao diện nguồn không khí | G1/4 |
| Loại chủ đề | g |
| Outout oressure | 0,02-0.1MPa (0,04-0,02MPa) |
|---|---|
| Phương tiện áp dụng | LPG, CNG |
| Kết cấu | Điều khiển |
| Phạm vi đo áp suất | 10 Mbar...250 Bar |
| Kiểu diễn xuất | Độc thân / Double |
| Cổng | G1/8 - G1/4 |
|---|---|
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Đầu nối | Thiết bị đầu cuối & Grommet |
| Chủ đề giao diện | G1/8 "G1/4" |
| Outout oressure | 0,02-0.1MPa (0,04-0,02MPa) |
| Kiểu lắp | Núi đường sắt Din |
|---|---|
| Phương tiện áp dụng | LPG, CNG |
| Đầu nối | Thiết bị đầu cuối & Grommet |
| Số lượng cổng | 3 cổng |
| Cổng | G1/8 - G1/4 |