| Name | solenoid air valve |
|---|---|
| Working Medium | Air |
| Temperature Range | 5~50℃ |
| Body | Die casting |
| Power Consumption | AC:6/4.9VA DC:2.5W |
| name | pneumatic air valve |
|---|---|
| Working Medium | air/water/oil |
| Max Pressure | 1.05Mpa |
| Pressure Range | 0~0.7Mpa |
| Temperature Range | -5~80℃ |
| tài liệu | Thép không gỉ |
|---|---|
| Sức mạnh | DC: 2.8W AC: 2.8VA |
| Điện áp làm việc | AC, DC |
| Bảo vệ lớp học | IF65 |
| Phạm vi nhiệt độ | -30 ~ 70 ℃ |
| Cổng | G1/8 - G1/4 |
|---|---|
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Đầu nối | Thiết bị đầu cuối & Grommet |
| Chủ đề giao diện | G1/8 "G1/4" |
| Outout oressure | 0,02-0.1MPa (0,04-0,02MPa) |
| Số lượng cổng | 3 cổng |
|---|---|
| Lỗi trễ | 1% |
| Số vị trí | 2 vị trí |
| báo cáo thử nghiệm máy móc | Cung cấp |
| Cổng | G1/8 - G1/4 |
| Outout oressure | 0,02-0.1MPa (0,04-0,02MPa) |
|---|---|
| Phương tiện áp dụng | LPG, CNG |
| Kết cấu | Điều khiển |
| Phạm vi đo áp suất | 10 Mbar...250 Bar |
| Kiểu diễn xuất | Độc thân / Double |
| Kiểu lắp | Núi đường sắt Din |
|---|---|
| Phương tiện áp dụng | LPG, CNG |
| Đầu nối | Thiết bị đầu cuối & Grommet |
| Số lượng cổng | 3 cổng |
| Cổng | G1/8 - G1/4 |
| Số lượng cổng | 3 cổng |
|---|---|
| Đầu nối | Thiết bị đầu cuối & Grommet |
| Số vị trí | 2 vị trí |
| Giao diện nguồn không khí | G1/4 |
| Loại chủ đề | g |
| Phương tiện áp dụng | LPG, CNG |
|---|---|
| Số lượng cổng | 3 cổng |
| Lỗi trễ | 1% |
| Phạm vi đo áp suất | 10 Mbar...250 Bar |
| Outout oressure | 0,02-0.1MPa (0,04-0,02MPa) |
| Cổng | G1/8 - G1/4 |
|---|---|
| Outout oressure | 0,02-0.1MPa (0,04-0,02MPa) |
| Phạm vi đo áp suất | 10 Mbar...250 Bar |
| Kết cấu | Điều khiển |
| Loại chủ đề | g |