| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Working Medium | Air |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| Tên | xi lanh khí nhỏ |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Vật liệu mũ | thau |
| Vật liệu thùng | SS304 |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Tên | bộ xi lanh khí nén |
|---|---|
| Áp lực công việc | 1-9.0Kgf / cm² |
| Vật tư | SS304 |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Kích thước cổng | M5X0.8 / G1 / 8 " |
| Tên sản phẩm | PHS MẮT CÁ |
|---|---|
| phương tiện làm việc | hàng không |
| Áp lực công việc | 1-9,0Kgf/cm² |
| Phạm vi tốc độ | 50~800mm/giây |
| Loại đệm | đệm đệm/đệm điều chỉnh |
| Material | Steel |
|---|---|
| name | Air Cylinder Accessories |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| Tên | xi lanh nhỏ bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Áp lực công việc | 1-9.0Kgf / cm² |
| Sức ép | 13,50Kgf / cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Tên | xi lanh nhỏ gọn khí nén |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Mô hình chuyển động | Tác động kép / đơn |
| Chủ đề | Bên trong / Bên ngoài |
| Kích thước cổng | M5X0.8 ~ G3 / 8 " |
| Tên | Xi lanh mini nhựa |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Vật liệu mũ | Nhựa |
| Màu sắc | trắng |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 800mm / s |
| Tên | xi lanh hợp kim nhôm |
|---|---|
| phương tiện làm việc | hàng không |
| Áp lực công việc | 1-9,0Kgf/cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70℃ |
| nam châm | Nam châm XYC-03R |
| Vật tư | Thép không gỉ |
|---|---|
| Tên | xi lanh khí nén vi mô |
| Đột quỵ | Ngắn ngủi |
| Kích thước cổng | M5 |
| Chán | 3mm |