| Tên | xi lanh khí vi mô |
|---|---|
| Vật tư | Thép không gỉ |
| Thủ trưởng | hai / ba |
| Hình dạng | Quảng trường |
| Đã dùng vào | Máy dệt kim vớ |
| Tên | xi lanh khí nén |
|---|---|
| Vật tư | Hợp kim nhôm |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 800mm / s |
| Loại đệm | Bộ đệm đệm / Bộ đệm có thể điều chỉnh |
| Tên | xi lanh khí nén |
|---|---|
| Vật tư | Hợp kim nhôm |
| Kiểu thiết kế | Đặc biệt |
| Kích thước cổng | G1 / 4 " |
| Loại sửa chữa | Với mặt bích |
| Tên | hình trụ đôi |
|---|---|
| Vật tư | Thép không gỉ |
| Áp lực công việc | 1-9.0Kgf / cm² |
| Sức ép | 13,50Kgf / cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Tên | Xylanh nhỏ gọn ADVU |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Áp suất đảm bảo | 1.5MPa |
| Phạm vi nhiệt độ | -20-80 ℃ |
| Kích thước cổng | M5X0.8 / G1 / 4 " |
| tên | Xi lanh tác động kép DNC |
|---|---|
| Min. Tối thiểu. Pressure Áp lực | 0,1mpa |
| Tối đa. Áp lực | 1.0MPa |
| Phạm vi nhiệt độ | -5-70oC |
| Kích thước cổng | G1/8"~G1/2" |
| tên | Xi lanh SI |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Phạm vi áp | 0,1 ~ 0,9MPA |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70℃ |
| Phạm vi tốc độ | 50~800mm/giây |