| Tên sản phẩm | FA/FB |
|---|---|
| Tên | phụ kiện xi lanh khí nén |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70℃ |
| Phạm vi tốc độ | 50~800mm/giây |
| Loại đệm | đệm đệm/đệm điều chỉnh |
| Nguyên liệu | Nhựa |
|---|---|
| phương tiện làm việc | hàng không |
| Áp lực công việc | 1-9,0Kgf/cm² |
| Sức ép | 13,50Kgf/cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70℃ |
| Material | ALUMINUM |
|---|---|
| name | air cylinder tubing |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| Tên sản phẩm | SDB |
|---|---|
| Tên | Phụ kiện xi lanh khí |
| Áp lực công việc | 1-9,0Kgf/cm² |
| Sức ép | 13,50Kgf/cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70℃ |
| Nguyên liệu | Nhựa |
|---|---|
| Tên | công tắc vi từ |
| Áp lực công việc | 1-9,0Kgf/cm² |
| Sức ép | 13,50Kgf/cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70℃ |
| Material | Plastic |
|---|---|
| name | magnetic sensor switch |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| Material | Plastic |
|---|---|
| Working Medium | magnetic sensor switch |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Working Medium | Air |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| Prduct Name | I joint stanard |
|---|---|
| Temperature Range | 0-70℃ |
| Speed Range | 50~800mm/s |
| Buffer Type | Gasket Buffer/Adjustable Buffer |
| Port Size | M5X0.8/G1/8" |
| Tên | xi lanh khí đôi |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Chán | 10 ~ 50mm |
| Ổ đỡ trục | tự bôi trơn |
| Loại sửa chữa | Chiều cao |