| Product Name | TC - M |
|---|---|
| Colour | BLACK |
| Material | IRON |
| Speed Range | 50~800mm/s |
| Buffer Type | Gasket Buffer/Adjustable Buffer |
| Tên sản phẩm | CB |
|---|---|
| phương tiện làm việc | hàng không |
| Nguyên liệu | Hợp kim nhôm |
| Phạm vi tốc độ | 50~800mm/giây |
| Loại đệm | đệm đệm/đệm điều chỉnh |
| Tên | xi lanh nhỏ gọn khí nén |
|---|---|
| Vật tư | Thép không gỉ |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 800mm / s |
| Loại đệm | Bộ đệm đệm / Bộ đệm có thể điều chỉnh |
| Tên sản phẩm | ISO-TC |
|---|---|
| Tên | phụ kiện xi lanh khí nén |
| Nguyên liệu | nhôm |
| Phạm vi tốc độ | 50~800mm/giây |
| Loại đệm | đệm đệm/đệm điều chỉnh |
| Tên | hình trụ đôi |
|---|---|
| Vật tư | Thép không gỉ |
| Áp lực công việc | 1-9.0Kgf / cm² |
| Sức ép | 13,50Kgf / cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Tên sản phẩm | PHS MẮT CÁ |
|---|---|
| phương tiện làm việc | hàng không |
| Áp lực công việc | 1-9,0Kgf/cm² |
| Phạm vi tốc độ | 50~800mm/giây |
| Loại đệm | đệm đệm/đệm điều chỉnh |
| Nguyên liệu | Thép |
|---|---|
| Tên | phụ kiện xi lanh khí nén |
| Áp lực công việc | 1-9,0Kgf/cm² |
| Sức ép | 13,50Kgf/cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70℃ |
| Material | Steel |
|---|---|
| name | Air Cylinder Accessories |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| tên | Xi lanh tác động kép DNC |
|---|---|
| Min. Tối thiểu. Pressure Áp lực | 0,1mpa |
| Tối đa. Áp lực | 1.0MPa |
| Phạm vi nhiệt độ | -5-70oC |
| Kích thước cổng | G1/8"~G1/2" |
| Tên | xi lanh tác động kép khí nén |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Min. Tối thiểu. pressure sức ép | 0,1MPa |
| Max. Tối đa Pressure Sức ép | 1.0MPa |
| Phạm vi nhiệt độ | -5-70 ℃ |