| Tên | xi lanh khí nhỏ |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Vật liệu mũ | thau |
| Vật liệu thùng | SS304 |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Tên | xi lanh nhỏ bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Vật tư | Thép không gỉ |
| Mũ lưỡi trai | SS304 |
| Kích thước cổng | M5X0.8 / G1 / 8 " |
| Tên | xi lanh nhỏ bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Loại đệm | Bộ đệm bên ngoài |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Loại | Trục đôi |
| Tên | Xi lanh bàn quay |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí (không bôi trơn) |
| áp lực tối đa | 1 MPa |
| Góc xoay tối đa | 190 ° |
| Kích thước cổng | M5X0.8 / RC1 / 8 " |
| Product Name | ISO-Y |
|---|---|
| name | y type joint |
| Speed Range | 50~800mm/s |
| Buffer Type | Gasket Buffer/Adjustable Buffer |
| Port Size | M5X0.8/G1/8" |
| Vật tư | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Tên | CYLINDER mini |
| Màu sắc | Đen + bạc |
| Loại đệm | không có bộ đệm |
| Tên | CYLINDER mini |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Vật tư | Nhôm |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Kích thước cổng | G1 / 8 |
| Vật tư | Nhôm |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| áp lực tối đa | 13,50Kgf / cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Chủ đề | với bộ giảm âm |
| Tên | xi lanh tiêu chuẩn khí nén |
|---|---|
| Vật tư | Nhôm |
| Phạm vi áp | 0,1 ~ 0,9MPA |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Loại đệm | Bộ đệm có thể điều chỉnh |
| Tên | xi lanh khí bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Áp lực công việc | 1-9.0Kgf / cm² |
| Sức ép | 13,50Kgf / cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |