| Tên | xi lanh khí đôi |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Chán | 10 ~ 50mm |
| Ổ đỡ trục | tự bôi trơn |
| Loại sửa chữa | Chiều cao |
| Tên | xi lanh nhỏ gọn khí nén |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Mô hình chuyển động | Tác động kép / đơn |
| Chủ đề | Bên trong / Bên ngoài |
| Kích thước cổng | M5X0.8 ~ G3 / 8 " |
| Tên | xi lanh không khí đầu thanh kép |
|---|---|
| Sức ép | 10,50Kgf / cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 400mm / s |
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Tên | Xi lanh bàn quay |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Vật tư | SS304 |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 800mm / s |
| Kích thước cổng | G1 / 8 " |
| Tên | xi lanh khí nhỏ |
|---|---|
| Vật tư | Thép |
| Áp lực công việc | 1-9.0Kgf / cm² |
| Chán | sợi với đai ốc |
| Loại sửa chữa | Có thể điều chỉnh |
| Tên | xi lanh khí nén |
|---|---|
| Vật tư | Hợp kim nhôm |
| Kiểu thiết kế | Đặc biệt |
| Kích thước cổng | G1 / 4 " |
| Loại sửa chữa | Với mặt bích |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| name | hydraulic piston rod |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| tên | Xi lanh SI |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Phạm vi áp | 0,1 ~ 0,9MPA |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70℃ |
| Phạm vi tốc độ | 50~800mm/giây |
| Tên | Xi lanh SI |
|---|---|
| Vật tư | Nhôm |
| Màu sắc | màu đen |
| Phạm vi áp | 0,1 ~ 0,9MPA |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Tên | Gripper khí nén |
|---|---|
| Max. Tối đa Pressure Sức ép | 0,7MPa |
| Phạm vi nhiệt độ | -10-60 ℃ |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 800mm / s |
| Loại đệm | Bộ đệm đệm / Bộ đệm có thể điều chỉnh |