| Tên | Bộ dụng cụ xi lanh SC |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Vật tư | Nhôm |
| Màu sắc | màu đen |
| Loại đệm | Bộ đệm đệm / Bộ đệm có thể điều chỉnh |
| Tên | xi lanh khí nén bằng thép không gỉ |
|---|---|
| phương tiện làm việc | hàng không |
| áp lực tối đa | 1.05MPA |
| Phạm vi nhiệt độ | -10-70℃ |
| Phạm vi tốc độ | 50~750mm/giây |
| Tên | Xi lanh mini nhựa |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Vật liệu mũ | Nhựa |
| Màu sắc | trắng |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 800mm / s |
| Tên | xi lanh khí nén |
|---|---|
| Vật tư | Hợp kim nhôm |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 800mm / s |
| Loại đệm | Bộ đệm đệm / Bộ đệm có thể điều chỉnh |
| Tên | xi lanh khí nén tác động kép |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Áp lực công việc | 1-9.0Kgf / cm² |
| Chán | 20mm ~ 40mm |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 800mm / s |
| Tên | xi lanh hợp kim nhôm |
|---|---|
| phương tiện làm việc | hàng không |
| Áp lực công việc | 1-9,0Kgf/cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70℃ |
| nam châm | Nam châm XYC-03R |
| Tên | Bình khí lớn |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Áp lực công việc | 1-9.0Kgf / cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 800mm / s |
| Product name | UJ |
|---|---|
| Working Medium | Air |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Buffer Type | Gasket Buffer/Adjustable Buffer |
| Tên sản phẩm | Y |
|---|---|
| Nguyên liệu | Thép |
| Loại đệm | đệm đệm/đệm điều chỉnh |
| Kích thước cổng | M5X0.8/G1/8" |
| loại sửa chữa | Bình thường/LB/FA/FB/SDB |
| Material | ALUMINUM |
|---|---|
| name | pneumatic cylinder accessories |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |