| Tên | xi lanh tác động kép |
|---|---|
| Vật tư | Nhôm |
| Áp lực công việc | 1-9.0Kgf / cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 800mm / s |
| Tên | Bộ xi lanh DNC |
|---|---|
| Vật tư | Nhôm |
| MOQ | 10 chiếc |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 800mm / s |
| Chán | 32mm ~ 320mm |
| Tên | xi lanh khí đôi |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Áp lực công việc | 1-9.0Kgf / cm² |
| Sức ép | 13,50Kgf / cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Tên | xi lanh nhỏ bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Áp lực công việc | 1-9.0Kgf / cm² |
| Sức ép | 13,50Kgf / cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Tên | xi lanh tác động kép |
|---|---|
| Vật tư | Nhôm |
| Sức ép | 0,1 ~ 0,9MPA |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |
| Phạm vi tốc độ | 50 ~ 800mm / s |
| Tên | xi lanh đôi tác động kép |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Áp lực công việc | 1-9.0Kgf / cm² |
| Sức ép | 10,50Kgf / cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | -5-70 ℃ |
| Tên | xi lanh khí nén bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Phương tiện làm việc | Không khí |
| Vật tư | SS304 |
| Loại nắp sau | n / m, cm, u |
| Phạm vi nhiệt độ | -5-70 ℃ |
| Tên sản phẩm | M-UJ |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh lam |
| đã sửa | Piston Rod |
| Loại đệm | Bộ đệm đệm / Bộ đệm có thể điều chỉnh |
| Kích thước cổng | M5X0.8 / G1 / 8 " |
| Tên sản phẩm | LB |
|---|---|
| Tên | Phụ kiện xi lanh khí |
| Áp lực công việc | 1-9,0Kgf/cm² |
| Sức ép | 13,50Kgf/cm² |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70℃ |
| Tên | xi lanh thủy lực tác động kép |
|---|---|
| Vật tư | Nhôm |
| Tên | Xi lanh SIJ |
| Phạm vi áp | 0,1 ~ 0,9MPA |
| Phạm vi nhiệt độ | 0-70 ℃ |